Hotline Gọi mua hàng: Hồ Chí Minh: 0909688485, Hà Nội: 0982580303, VP Đà Nẵng: 0984895050 (8h - 21h)

Tính năng nổi bật
Lồng SFP tiêu chuẩn
Kết nối sợi LC
Hỗ trợ độ phân giải SD và HD
Sử dụng dễ dàng
Tiện dụng trong bảo quản, vệ sinh
Tương thích với sợi Singlemode
Trọng lượng gói 31,7g
Kích thước hộp (LxWxH) 9,27 x 7,49 x 2,28cm
Mã sản phẩm E17000075
Giá bán 2,100,000 VNĐ Tiết kiệm 10%
Giá khuyến mãi 1,900,000 VNĐ (Đã có VAT)
Thương hiệu Blackmagic
Bảo hành 12 tháng
Màu sắc
Bình chọn
5/5 (1 lượt)
Kyma chuyên Blackmagic 3G BD SFP Optical Module Mới Chính hãng ✅ Blackmagic 3G BD SFP Optical Module (ADPT-3GBI/OPT) Giá rẻ tại TPHCM, Hà Nội, Đà Nẵng... ✓ Giao hàng và Bảo hành trên Toàn Quốc ✓ Hỗ trợ mua trả góp. Description: 5 out of 5 1
Sản phẩm đang khuyến mãi
Nhấn số để gọi
Hồ Chí MinhHồ Chí Minh
Hà NộiHà Nội
VP Đà NẵngVP Đà Nẵng
Câu hỏi phổ biến
Câu hỏi về sản phẩm
Tắt hỗ trợ Bật hỗ trợ
Chat